Cầu vồng site
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Thông báo gấp: Tình trạng sảy ra lỗi không xem được ảnh trên site- hướng giải quyết!!!

Go down

Bạn muốn mục Anime và Game trình bày theo kiểu gì?

Thông báo gấp: Tình trạng sảy ra lỗi không xem được ảnh trên site- hướng giải quyết!!! Vote_lcap0%Thông báo gấp: Tình trạng sảy ra lỗi không xem được ảnh trên site- hướng giải quyết!!! Vote_rcap 0% 
[ 0 ]
Thông báo gấp: Tình trạng sảy ra lỗi không xem được ảnh trên site- hướng giải quyết!!! Vote_lcap0%Thông báo gấp: Tình trạng sảy ra lỗi không xem được ảnh trên site- hướng giải quyết!!! Vote_rcap 0% 
[ 0 ]

Tổng số bầu chọn : 0

Poll closed

Thông báo gấp: Tình trạng sảy ra lỗi không xem được ảnh trên site- hướng giải quyết!!! Empty Thông báo gấp: Tình trạng sảy ra lỗi không xem được ảnh trên site- hướng giải quyết!!!

Bài gửi  Admin Tue Aug 25, 2009 9:34 am

Thông báo khẩn!

Thời gian vừa qua do trục trặc cơ sở dữ liệu nên các ảnh trên site đều không thể hiển thị. Để khắc phục tình trạng trên mình đang thực hiện upload ảnh trở lại tại 1 hosting khác. Điều đó đồng nghĩa với csdl các bài về ảnh của forum sẽ được update trở lại từ con số 0.

Và bây giờ mình chính thức thông báo: forum đang trong thời gian cập nhật dữ liệu trở lại. Sẽ có 1 số thay đổi nhỏ.

Có rắc rối một chút là giờ mình có rất nhiều ảnh trong máy và đã up lên hosting ảnh, thế nhưng mà phần hình nền game và hình nền anime mình đang phân vân nên up kiểu nào. Và mình muốn lấy biểu quyết từ phía các bạn những ngừơi đã quan tâm ủng hộ site. Mình sẽ chọn cách nào được số đông ủng hộ. Rất mong rằng các bạn hãy biểu quyết nha.

Thân chào và cảm ơn các bạn đã quan tâm, ủng hộ site cầu vồng!
Website sẽ sớm trở lại ^_~

Admin
Admin
Admin
Admin

Thông báo gấp: Tình trạng sảy ra lỗi không xem được ảnh trên site- hướng giải quyết!!! Empty Re: Thông báo gấp: Tình trạng sảy ra lỗi không xem được ảnh trên site- hướng giải quyết!!!

Bài gửi  Admin Mon Mar 29, 2010 8:55 am

Admin đã viết:
Thông báo khẩn!

Thời gian vừa qua do trục trặc cơ sở dữ liệu nên các ảnh trên site đều không thể hiển thị. Để khắc phục tình trạng trên mình đang thực hiện upload ảnh trở lại tại 1 hosting khác. Điều đó đồng nghĩa với csdl các bài về ảnh của forum sẽ được update trở lại từ con số 0.

Và bây giờ mình chính thức thông báo: forum đang trong thời gian cập nhật dữ liệu trở lại. Sẽ có 1 số thay đổi nhỏ.

Có rắc rối một chút là giờ mình có rất nhiều ảnh trong máy và đã up lên hosting ảnh, thế nhưng mà phần hình nền game và hình nền anime mình đang phân vân nên up kiểu nào. Và mình muốn lấy biểu quyết từ phía các bạn những ngừơi đã quan tâm ủng hộ site. Mình sẽ chọn cách nào được số đông ủng hộ. Rất mong rằng các bạn hãy biểu quyết nha.

Thân chào và cảm ơn các bạn đã quan tâm, ủng hộ site cầu vồng!
Website sẽ sớm trở lại ^_~

Admin

-> thử test mục quote
Admin
Admin
Admin

Thông báo gấp: Tình trạng sảy ra lỗi không xem được ảnh trên site- hướng giải quyết!!! Empty Re: Thông báo gấp: Tình trạng sảy ra lỗi không xem được ảnh trên site- hướng giải quyết!!!

Bài gửi  Admin Sat Jun 05, 2010 1:08 pm

fgjfdl;kgjfdkgf
Attachments
Thông báo gấp: Tình trạng sảy ra lỗi không xem được ảnh trên site- hướng giải quyết!!! Attachment
vne-recent-adv.txt thu ti naoYou don't have permission to download attachments.(5 Kb) Downloaded 0 times
Admin
Admin
Admin

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content